Haske Guduma Rawar 26mm Zh-26

Short Bayani:

Kayan aiki mai ƙarfi wanda ya dace da amfanin yau da kullun

Motorarfin wutar 800 watt mai ƙarfi da ƙarfin tasirin joule na 2.7 suna tabbatar da ƙimar hawan mai mai yawa

Sauya Chuck

Platearfin farantin carbon mai juyawa (daidai yake a gaba da juyawa baya)


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Sigogi

Input ikon:
Matsakaicin hakowa diamita (karfe):
Matsakaicin hakowa diamita (itace):
Matsakaicin hako diamita (kankare):
Matsakaicin hawan diamita na tubali (tare da ɗan rami):
Rated gudun:
Mimar Hammer:
Matsakaicin guda duka ƙarfi:
Nauyi:
Girman inji:
Tsarin clamping:

820W
13 mm
30mm
26 mm
68mm
0-900 rpm
0-5000 sau / min
3.0 joules (bisa ga misali na EPTA)
2.6kg
350x88x210mm
SDS da ƙari

Abbuwan amfani

H27c179b849b74705938ff941e3bcc531f

Duk samfuran suna da aikin Gyarawa da baya. Lokacin da aka haƙa guduma na lantarki a bango, babu makawa cewa ramin rawar zai makale. A wannan lokacin, kawai daidaita don juyawa da cire shi a hankali, kuma maɓallin rawar jiki ya fito. Idan babu wani aiki na baya, zai zama mai wahala da rauni don rauni.
Tare da tsarin shanyewa. Kyakkyawan tsarin karɓar rawar jiki zai iya sa mai amfani ya kasance mai sauƙi don riƙewa da sauƙaƙe gajiya. Abubuwan kulawa da laushi masu laushi na iya kara jin daɗin riko.

H9083f0a63ae74e24bbdf3c49158d81b1e

Umarnin Girkawa don Amfani
Hudu rawar soja
Rami huɗu na nufin adadin ramuka a wurin rawar murfin guduma na lantarki azaman ramuka huɗu
Akwai manyan hanyoyi biyu da kuma rami biyu na karfe
Ana amfani da rarar rami huɗu a kan matsakaiciyar guduma ta huɗu
1. Saka rawar huɗu huɗu a cikin bayoneti
2. Rage kuma latsa bit ɗin a ƙarƙashin waƙar
3. Ja da baya yayin tashi
Shortananan rami an haɗa su tare da zagaye na ƙarfe na ƙarfe
Ana jin shigarwa yana dannawa

Umarnin Girkawa don Amfani
Hudu rawar soja
Rami huɗu na nufin adadin ramuka a wurin rawar murfin guduma na lantarki azaman ramuka huɗu
Akwai manyan hanyoyi biyu da kuma rami biyu na karfe
Ana amfani da rarar rami huɗu a kan matsakaiciyar guduma ta huɗu
1. Saka rawar huɗu huɗu a cikin bayoneti
2. Rage kuma latsa bit ɗin a ƙarƙashin waƙar
3. Ja da baya yayin tashi
Shortananan rami an haɗa su tare da zagaye na ƙarfe na ƙarfe
Ana jin shigarwa yana dannawa

TB2p7BMw1ySBuNjy1zdXXXPxFXa_!!1591631803

Yanayin aikace-aikace na guduma na lantarki

An yi amfani dashi ko'ina cikin gini, ado da sauran masana'antu, masu dacewa da kankare, Bangon Brick, dutse, da dai sauransu
Ayyukan rawar lantarki - Tare da tasiri (ƙa'idar CAM ta inji)
Ya dace da kankare, bangon bulo, hawan dutse da itacen ƙarfe, ƙarfe, aikin hako faren yumbu

Dutse ya fashe bango

Ramin sutura

Sokin naushi

dav

Murƙushe dutse bango

An niƙa dutse mai ƙwanƙwasa ƙasa

Jirgin ya huce

Hasken guduma na lantarki :

500W shigarwa mai ƙarfi

Kar ka bari mummunan samfuri ya jawo

bango a cikin rauni Motar ba mai ɗorewa Ba man yana da sauƙi malalo.

Kayanmu zasu magance wannan duk matsalolin

Akwatin Injin Filasti

_DSC8080.jpg-1
_DSC8059.jpg-1

Bayanin Kamfanin

_DSC9212
_DSC9204

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana